Karibu upate habari za michezo ya aina zote kwa haraka na uhakika. Utapata habari za soka, mpira wa kikapu, Tennis, mpira wa pete, masumbwi, mashindano ya magari, riadha na michezo mingine. Hapa utapata matokeo ya mechi mbalimbali, taarifa za wachezaji na timu zao.
JUAN MATA AING'ARISHA HISPANIA KUFUZU EURO 2016
Pata kiungo
Facebook
X
Pinterest
Barua pepe
Programu Nyingine
Kiungo wa Barcelona, Sergio Busquets akimpongeza Juan Mata (kushoto) baada ya krosi yake kuipa bao pekee la ushindi Hispania dhidi ya Macedonia mchezo wa Kundi C kufuzu Euro 2016 mjini Skopje.
Chelsea imefanikiwa kumsajili Michy Batshuayi Michy Batshuayi amefanikiwa kujiunga na Chelsea baada ya kukamilika kwa vipimo vya afya huko Bordeaux, chanzo cha Sky kimeripoti
Aliyekuwa mchezaji wa Chelsea Didier Drogba alikataa kuichezea Montreal Impact baada ya kuambiwa hataanzishwa dhidi ya Toronto ,kulingana na kocha Mauro Biello
Maoni
Chapisha Maoni