Karibu upate habari za michezo ya aina zote kwa haraka na uhakika. Utapata habari za soka, mpira wa kikapu, Tennis, mpira wa pete, masumbwi, mashindano ya magari, riadha na michezo mingine. Hapa utapata matokeo ya mechi mbalimbali, taarifa za wachezaji na timu zao.
MATOKEO LIGI KUU TANZANIA
Pata kiungo
Facebook
X
Pinterest
Barua pepe
Programu Nyingine
Haya ni matokeo ya michezo yote katika ligi kuu Tanzania ya Vodacom, utapata kujua nani kashinda nani kadroo na nani kafungwa hii leo.
Chelsea imefanikiwa kumsajili Michy Batshuayi Michy Batshuayi amefanikiwa kujiunga na Chelsea baada ya kukamilika kwa vipimo vya afya huko Bordeaux, chanzo cha Sky kimeripoti
Aliyekuwa mchezaji wa Chelsea Didier Drogba alikataa kuichezea Montreal Impact baada ya kuambiwa hataanzishwa dhidi ya Toronto ,kulingana na kocha Mauro Biello
Maoni
Chapisha Maoni